ผู้อำนวยการโรงเรียน
บุคลากรโรงเรียน
  • นายบุญเลิศ พลชลี

    นายบุญเลิศ พลชลี
    ผู้ช่วยผู้อำนวยการสถานศึกษา
  • นายขวัญชัย จันทร์แดง

    นายขวัญชัย จันทร์แดง
    ผู้ช่วยผู้อำนวยการสถานศึกษา
  • นางสาวสุคนธ์ทิพย์ ใจอ่อน

    นางสาวสุคนธ์ทิพย์ ใจอ่อน
    ผู้ช่วยผู้อำนวยการสถานศึกษา
  • นางฉวีวรรณ มาลี

    นางฉวีวรรณ มาลี
    ผู้ช่วยผู้อำนวยการสถานศึกษา
  • นายปัณณวัฒน์ ทองดี

    นายปัณณวัฒน์ ทองดี
    ผู้ช่วยผู้อำนวยการสถานศึกษา
  • นายภูมิลักษณ์ ใจเรือง

    นายภูมิลักษณ์ ใจเรือง
    ผู้ช่วยผู้อำนวยการสถานศึกษา
  • นางลักษณา นัทธี

    นางลักษณา นัทธี
    ผู้ช่วยผู้อำนวยการสถานศึกษา
  • นางศศธร ผาทอง

    นางศศธร ผาทอง
    ผู้ช่วยผู้อำนวยการสถานศึกษา
  • นายนรินทร์ วงศ์บา

    นายนรินทร์ วงศ์บา
    ครูชำนาญการพิเศษ
  • นายประสิทธิ์ แสงสิงห์

    นายประสิทธิ์ แสงสิงห์
    ครูชำนาญการพิเศษ
  • นางเสาวคนธ์ เชื้อดี

    นางเสาวคนธ์ เชื้อดี
    ครูชำนาญการพิเศษ
  • นางสำเร็จ สุนทรา

    นางสำเร็จ สุนทรา
    ครูชำนาญการพิเศษ
  • นางสมใจ เคารพ

    นางสมใจ เคารพ
    ครูชำนาญการพิเศษ
  • นางสาวมัทนา แย้มใส

    นางสาวมัทนา แย้มใส
    ครูชำนาญการพิเศษ
  • นายมานิช ธรรมนิยม

    นายมานิช ธรรมนิยม
    ครูชำนาญการพิเศษ
  • นางพูลศรี โสภา

    นางพูลศรี โสภา
    ครูชำนาญการพิเศษ
  • นายเพียรไพร เคารพ

    นายเพียรไพร เคารพ
    ครูชำนาญการพิเศษ
  • นางนิตยาภรณ์ ใจเรือง

    นางนิตยาภรณ์ ใจเรือง
    ครูชำนาญการพิเศษ
  • นางพัชรี มั่นทองพิทักษ์

    นางพัชรี มั่นทองพิทักษ์
    ครูชำนาญการพิเศษ
  • นางจินห์จุฑา มิ่งมิตรวิบูลย์

    นางจินห์จุฑา มิ่งมิตรวิบูลย์
    ครูชำนาญการพิเศษ
  • นางสาวภัทรา ตาอุด

    นางสาวภัทรา ตาอุด
    ครูชำนาญการพิเศษ
  • นางสาวกุลวดี ห่อทรัพย์

    นางสาวกุลวดี ห่อทรัพย์
    ครูชำนาญการพิเศษ
  • นางวรัญญา คำภาบุตร

    นางวรัญญา คำภาบุตร
    ครูชำนาญการพิเศษ
  • นางพิชญา  สืบนุการณ์

    นางพิชญา สืบนุการณ์
    ครูชำนาญการพิเศษ
  • นายจิรศักดิ์ ใจเรือง

    นายจิรศักดิ์ ใจเรือง
    ครูชำนาญการพิเศษ
  • นางวรุณธิดา ศรีโสดา

    นางวรุณธิดา ศรีโสดา
    ครูชำนาญการพิเศษ
  • นางสาวณัฏฐากุลยา จันทร์เปรียง

    นางสาวณัฏฐากุลยา จันทร์เปรียง
    ครูชำนาญการพิเศษ
  • นางสาวสุภาพ เลิศกิ่ง

    นางสาวสุภาพ เลิศกิ่ง
    ครูชำนาญการพิเศษ
  • นางกวินทราภรณ์ โกศล

    นางกวินทราภรณ์ โกศล
    ครูชำนาญการพิเศษ
  • นางชัญญ์ญาณ์ เที่ยงธรรมรุจน์

    นางชัญญ์ญาณ์ เที่ยงธรรมรุจน์
    ครูชำนาญการพิเศษ
  • นางสุพรรณณี จันทเขต

    นางสุพรรณณี จันทเขต
    ครูชำนาญการพิเศษ
  • นายทนง สืบนุการณ์

    นายทนง สืบนุการณ์
    ครูชำนาญการพิเศษ
  • นางวันเพ็ญ โสมมา

    นางวันเพ็ญ โสมมา
    ครูชำนาญการพิเศษ
  • นางสุรารักษ์ สุรเสนธ์

    นางสุรารักษ์ สุรเสนธ์
    ครูชำนาญการพิเศษ
  • นางรุ่งอโณทัย อ้อมแก้ว

    นางรุ่งอโณทัย อ้อมแก้ว
    ครูชำนาญการพิเศษ
  • นางบุญลักษณ์ จันทร์แดง

    นางบุญลักษณ์ จันทร์แดง
    ครูชำนาญการพิเศษ
  • นางสาววิไลวัลย์ ไชยชาญ

    นางสาววิไลวัลย์ ไชยชาญ
    ครูชำนาญการ
  • นายวิทยา นามพันธ์

    นายวิทยา นามพันธ์
    ครูชำนาญการ
  • นายจักรกฤษณ์ โพธิวัฒน์

    นายจักรกฤษณ์ โพธิวัฒน์
    ครูชำนาญการ
  • นายวิทยา หาญบาง

    นายวิทยา หาญบาง
    ครูชำนาญการ
  • นางสาวกานต์ศินี เดชหาญ

    นางสาวกานต์ศินี เดชหาญ
    ครูชำนาญการ
  • นางสาวอาทิตยาภา ชาบุญเรือง

    นางสาวอาทิตยาภา ชาบุญเรือง
    ครูชำนาญการ
  • นางณัฐฐิญา หะโท

    นางณัฐฐิญา หะโท
    ครูชำนาญการ
  • นางสาวพรทิวา เกิดสิน

    นางสาวพรทิวา เกิดสิน
    ครูชำนาญการ
  • นางสาวสมใจ เกษกุล

    นางสาวสมใจ เกษกุล
    ครูชำนาญการ
  • นายอิทธิศักดิ์ พรมภักดิ์

    นายอิทธิศักดิ์ พรมภักดิ์
    ครู
  • นายสุบรรณ พรมเสนา

    นายสุบรรณ พรมเสนา
    ครู
  • นางสาวภาติยา จิรังดา

    นางสาวภาติยา จิรังดา
    ครู
  • นางสาวนัฏฐิณี สมสวย

    นางสาวนัฏฐิณี สมสวย
    ครู
  • นางสาวสร้อยดาว กาทอง

    นางสาวสร้อยดาว กาทอง
    ครู
  • นางสาววลีรัตน์ คนหาญ

    นางสาววลีรัตน์ คนหาญ
    ครู
  • นางสาวจันทร์เพ็ญ สินนาม

    นางสาวจันทร์เพ็ญ สินนาม
    ครู
  • นางสาวพิกุลแก้ว มีศิลป์

    นางสาวพิกุลแก้ว มีศิลป์
    ครู
  • นางสาวณัฐยาภรณ์ ติละบาล

    นางสาวณัฐยาภรณ์ ติละบาล
    ครู
  • นายเทพ จันทคาศ

    นายเทพ จันทคาศ
    ครู
  • นายจารุณ ยะลา

    นายจารุณ ยะลา
    ครู
  • นางสาวพิชญ์นรี มะลิวงศ์

    นางสาวพิชญ์นรี มะลิวงศ์
    ครู
  • นางสาววิไลรัตน์ แต้มทอง

    นางสาววิไลรัตน์ แต้มทอง
    ครู
  • นางสาวชรินทร์ทิพย์ ศิรินัย

    นางสาวชรินทร์ทิพย์ ศิรินัย
    ครู
  • นางสุวณี ลือชา

    นางสุวณี ลือชา
    ครู
  • นายทศพล แก้วอาษา

    นายทศพล แก้วอาษา
    ครู
  • นางศิรินันท์ เผื่อแผ่

    นางศิรินันท์ เผื่อแผ่
    ครู
  • นางสาวรัตนชนก ศรีกุล

    นางสาวรัตนชนก ศรีกุล
    ครู
  • นางสาวทิวารัตน์ ชาลี

    นางสาวทิวารัตน์ ชาลี
    ครู
  • นางสาวนุชรี แหนงวงษ์

    นางสาวนุชรี แหนงวงษ์
    ครูผู้ช่วย
  • นางสาวธันยพร แสวงผล

    นางสาวธันยพร แสวงผล
    ครูผู้ช่วย
  • นางสาวนภัสวรรณ ศักดิ์วิจารณ์

    นางสาวนภัสวรรณ ศักดิ์วิจารณ์
    ครูผู้ช่วย
  • นางสาวนุชนภาลัย เหลือนึก

    นางสาวนุชนภาลัย เหลือนึก
    ครูผู้ช่วย
  • นายเวียงคำ วิจิตร

    นายเวียงคำ วิจิตร
    ครูผู้ช่วย
  • นายนำพล พิมพ์จันทร์

    นายนำพล พิมพ์จันทร์
    ครูผู้ช่วย
  • นางสาววันทนีย์  จันทร์หอม

    นางสาววันทนีย์ จันทร์หอม
    ครูผู้ช่วย
  • นางราตรี แสงเอี่ยม

    นางราตรี แสงเอี่ยม
    ครูผู้ช่วย
  • นางสาวสุรัตน์ สมศรี

    นางสาวสุรัตน์ สมศรี
    ครูผู้ช่วย
  • นายกฤษดา ทิพยเนตร

    นายกฤษดา ทิพยเนตร
    ครูผู้ช่วย
  • นางสาวประภัสรา มาสกุล

    นางสาวประภัสรา มาสกุล
    พนักงานราชการ
  • นายณรงค์ศักดิ์ หาญกล้า

    นายณรงค์ศักดิ์ หาญกล้า
    พนักงานราชการ
  • นายสมจิตร บุรมย์

    นายสมจิตร บุรมย์
    ครูอัตราจ้าง
  • นายสิทธิรัตน์ ติงสะ

    นายสิทธิรัตน์ ติงสะ
    นักศึกษาฝึกประสบการณ์สอน
  • นายฐิติกร เกิดกล้า

    นายฐิติกร เกิดกล้า
    นักศึกษาฝึกประสบการณ์สอน
  • นายฤทธิ์ณรงค์ พันธุลี

    นายฤทธิ์ณรงค์ พันธุลี
    นักศึกษาฝึกประสบการณ์สอน
  • นางสาวมณฑิฌา ธรรมนิยม

    นางสาวมณฑิฌา ธรรมนิยม
    นักศึกษาฝึกประสบการณ์สอน
  • นางสาวณัฐริกา คำโสม

    นางสาวณัฐริกา คำโสม
    นักศึกษาฝึกประสบการณ์สอน
  • นางสาวชาลินี ศรีสุข

    นางสาวชาลินี ศรีสุข
    นักศึกษาฝึกประสบการณ์สอน
  • นายปานตะวัน ดวงจันทร์

    นายปานตะวัน ดวงจันทร์
    นักศึกษาฝึกประสบการณ์สอน
  • นางสาวสุพัตรา สาลี

    นางสาวสุพัตรา สาลี
    นักศึกษาฝึกประสบการณ์สอน
  • นางสาวประวีณา ทุมมา

    นางสาวประวีณา ทุมมา
    นักศึกษาฝึกประสบการณ์สอน
  • นายศรชัย มะลิวงศ์

    นายศรชัย มะลิวงศ์
    นักศึกษาฝึกประสบการณ์สอน
  • นางสาวมะลิวัลย์ คำม้าว

    นางสาวมะลิวัลย์ คำม้าว
    นักศึกษาฝึกประสบการณ์สอน
  • นายนลธวัช โยธี

    นายนลธวัช โยธี
    นักศึกษาฝึกประสบการณ์สอน
  • นางสาวเพ็ญนภา พานทอง

    นางสาวเพ็ญนภา พานทอง
    นักศึกษาฝึกประสบการณ์สอน
  • นายสุวิทย์ กันศัตรู

    นายสุวิทย์ กันศัตรู
    นักศึกษาฝึกประสบการณ์สอน
  • นางสาวสร้อยฟ้า ชิดครบุรี

    นางสาวสร้อยฟ้า ชิดครบุรี
    นักศึกษาฝึกประสบการณ์สอน
  • นางสาวสุจิตรา สิงห์สวัสด์

    นางสาวสุจิตรา สิงห์สวัสด์
    นักศึกษาฝึกประสบการณ์สอน
  • นางสาวกุลชญา อุราเลิศ

    นางสาวกุลชญา อุราเลิศ
    ลูกจ้างประจำ
  • นายสาคร หนองม่วง

    นายสาคร หนองม่วง
    ลูกจ้างประจำ
  • นายถาวร ตาอุด

    นายถาวร ตาอุด
    ลูกจ้างประจำ
  • นายอำภัย บุตรดีศรี

    นายอำภัย บุตรดีศรี
    ลูกจ้างชั่วคราว
  • นายประสงค์ ขันทอง

    นายประสงค์ ขันทอง
    ลูกจ้างชั่วคราว
พยากรณ์อากาศ
สถิติผู้เข้าชม
    
  • ผู้เข้าชมวันนี้ 23
  • ผู้เข้าชมเมื่อวานนี้ 78
  • ผู้เข้าชมเดือนนี้ 658
  • ผู้เข้าชมปีนี้ 11580
  • ผู้เข้าชมทั้งหมด 56929
  • เริ่มนับ 5 มิถุนายน 2562
  • IP:35.172.233.215
ห้องเรียนออนไลน์
Google Classroom

กำหนดสอบวัดความรู้พื้นฐานระดับชั้น ม.1 และ ม.4 ในวันที่ 1 กรกฎาคม 2563


VTR

VTR2

facebook

แผนที่
เข้าสู่ระบบ
ลิ้งค์น่าสนใจ
ลิงค์เพื่อนบ้าน
สวนพฤษศาสตร์โรงเรียน E-Learning ระบบบันทึกผลการเรียน ตรวจสอบผลการเรียน ภาพอาคารสถานที่ ฝ่ายบริหารงานวิชาการ ฝ่ายบริหารงานงบประมาณ ฝ่ายแผนงาน ฝ่ายบริหารงานบุคคล ฝ่ายบริหารงานทั่วไป ฝ่ายกิจการนักเรียน ICT
ลิ้งค์การศึกษา
กระทรวงศึกษาธิการ สำนักงานคณะกรรมการการอุดมศึกษา สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน สำนักงานรัฐมนตรี กระทรวงศึกษาธิการ สำนักงานเลขาธิการสภาการศึกษา เว็บไซต์เก่า กองลูกเสือโรงเรียนศรีรัตนวิทยา บันทึกเวลาเรียน ITA Online เลขหนังสือออกอัตโนมัติ
ระบบสำหรับนักเรียน

สำรวจความพึงพอใจในการให้บริการของโรงเรียนอยู่ในระดับใด


© โรงเรียนศรีรัตนวิทยา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 28
ศูนย์เทคโนโลยีสารสนเทศ
อ.บุญเลิศ พลชลี อ.ขวัญชัย จันทร์แดง อ.จิรศักดิ์ ใจเรือง 
เว็บไซต์แสดงผลได้ดีที่สุด ควรเข้าชมเว็บผ่าน Chrome , Firefox โทร.045-677094
Admin E-mail : sirattanawit@hotmail.com

E-SCHOOL V.1.0 © 2018 |   All Rights Reserved |   By Kanthalak.com & Facebook